Câu trả lời nhanh: Đối với một thiết lập MacBook di động, hãy bắt đầu với một hub USB-C đúng nghĩa thay vì một dock Thunderbolt đắt tiền. HAVIT HB4001 là lựa chọn du lịch toàn diện hơn khi bạn cần Ethernet, USB-A và đầu vào PD định mức 100W; Baseus 9-in-1 phù hợp hơn cho túi iPad/MacBook cần nhiều cổng. Chỉ chọn dock Thunderbolt có nguồn khi máy Mac và quy trình làm việc của bạn thực sự cần thêm băng thông hoặc một bàn làm việc đa màn hình cố định.
| Chọn | Phù hợp nhất cho | Cổng chính | Mức hiển thị đã kiểm tra | Hạn chế chính |
|---|---|---|---|---|
| HAVIT HB4001 | Du lịch và mạng có dây | HDMI, Ethernet, 3× USB-A, SD/TF, PD | 4K@30Hz | Cáp ngắn; không phải dock hai màn hình |
| Baseus 9-in-1 | iPad Pro và nhiều cổng di động hơn | HDMI, 3× USB-A, SD/TF, PD | Phụ thuộc vào từng mẫu; kiểm tra hỗ trợ Mac | Một màn hình bị giảm độ phân giải trong thử nghiệm kéo dài |
| Anker 778 Thunderbolt 4 | Bàn làm việc tại nhà có nguồn điện | 12 cổng, sạc định mức 100W | Hai màn hình 4K@60Hz trên các hệ thống tương thích | Đắt và không phải hub di động |
| CalDigit TS4 | Thiết lập MacBook Pro băng thông cao | 18 cổng, sạc 98W | Hai màn hình 4K@60Hz trên các hệ thống tương thích | Giá cao nhất và bộ nguồn lớn |
Con số “100W” in trên hub thường mô tả ngưỡng đầu vào PD của nó, chứ không phải công suất đến được MacBook sau khi hub tự tiêu thụ điện. Hỗ trợ màn hình cũng còn tùy vào model Mac, chip, chế độ hoạt động và việc sản phẩm dùng xuất video gốc hay DisplayLink. Hãy kiểm tra các giới hạn đó trước khi mua.
Điều gì tách biệt một Hub $24 với một Dock $159
Đây là điều mà không ai nói với bạn ở Apple Store. Một hub giá rẻ và một docking station giá $159 đều cắm vào cùng một cổng USB-C trên MacBook của bạn. Cả hai đều sạc laptop của bạn. Cả hai đều chạy màn hình ngoài của bạn. Cả hai đều khiến bạn cảm thấy như chúng phải làm cùng một công việc. Thế nhưng khoảng cách giữa chúng chính là khoảng cách giữa "Tôi có thể làm việc tại nhà" và "Tôi có thể vận hành một studio chỉnh sửa video từ quán cà phê." Đó không phải là một khoảng cách nhỏ. Đó là kiểu khoảng cách xuất hiện vào ngày thứ ba, không phải ngày đầu tiên. Lần đầu tiên tôi nhận ra điều đó là vào mùa xuân năm ngoái. Tôi đang làm việc trong một không gian coworking ở Brooklyn, MacBook Air M3 đặt trên một giá gấp, iPad Pro M2 ở bên trái làm màn hình thứ hai, iPhone 15 sạc trên một đế sạc không dây ở bên phải. Ba sợi cáp. Một cho nguồn, một cho HDMI, một cho ổ SSD mà tôi dùng để chỉnh sửa. Đó là lúc tôi bắt đầu thử nghiệm hub một cách nghiêm túc. Không phải trong phòng thí nghiệm. Mà là trong túi xách, trên tàu, qua ba múi giờ khác nhau trong suốt hai tháng. Hướng dẫn này là kết quả. Chúng tôi đã sử dụng phản hồi từ người dùng để xác định các kiểu lỗi lặp lại, sau đó so sánh bốn sản phẩm dưới đây trong cùng một quy trình làm việc đa thiết bị. Những quan sát và giới hạn ảnh hưởng đến đề xuất sẽ được nêu rõ trong từng lựa chọn. Hai sản phẩm là hub USB-C di động; hai sản phẩm là dock Thunderbolt có nguồn được đưa vào để cho thấy khi nào một thiết lập máy bàn lớn hơn là hợp lý. Trước khi bạn đọc thêm một từ nào nữa, đây là phiên bản thành thật: chúng tôi bán HAVIT HB4001. Đó là lựa chọn số 3 trong danh sách. Ba lựa chọn còn lại (CalDigit, Anker, Baseus) chúng tôi tự bỏ tiền mua lẻ. Đây là công bố đầy đủ, không phải tuyên bố miễn trừ trách nhiệm.
Cách chúng tôi cắm 3 thiết bị cùng lúc
Phần lớn bài đánh giá hub chỉ cắm một laptop rồi kết luận. Chúng tôi cắm ba thiết bị vào mọi hub trong hướng dẫn này. Cùng lúc. Khi màn hình bật. Trong lúc sạc. Bộ thử nghiệm: MacBook Air M3 (USB-C, sạc theo máy 35W), iPad Pro M2 bật Stage Manager, và iPhone 15 qua USB-C passthrough. Cả ba đều hoạt động. Màn hình ngoài 4K@60Hz (LG 27UP850). SSD Samsung T7 phát video 4K. Dongle Logitech MX Master 3S. Tải tổng: đầu ra 4K@60Hz + passthrough PD 100W + dữ liệu USB 3.0 + đọc thẻ SD. Chúng tôi chạy cấu hình này 8 giờ cho mỗi hub, liên tục 5 ngày. Đo nhiệt ở đầu thoát vỏ. Đo điện áp trên đường PD USB-C. Sau đó chúng tôi làm bài kiểm tra đi lại. Các hub vẫn hoạt động — mỗi chiếc được bỏ vào túi đựng laptop 14 inch cùng MacBook Air + iPhone 15 + màn hình di động 15.6", dùng trong các tình huống di chuyển và quá cảnh. Mỗi chuyến 20+ lần cắm/rút. Đó mới là đi lại thực tế. 4 hub vượt qua cả hai bài kiểm tra đã vào danh sách này.
2 Hub USB-C di động chúng tôi khuyên dùng
1. HAVIT HB4001 — Tốt nhất cho di chuyển và Ethernet

Điều chúng tôi thích: Passthrough PD 100W là hiếm ở mức giá này. HB4001 cung cấp đủ 100W cho laptop, thêm HDMI 4K, VGA, Gigabit Ethernet và 3 cổng USB-A 3.0. Vỏ nhôm tích hợp chân đỡ mát hơn rõ rệt so với các hub nhựa mà chúng tôi tháo ra. Đây là hub duy nhất trong danh sách có Gigabit Ethernet, giúp loại bỏ Wi‑Fi chập chờn trong các cuộc gọi Zoom. Kết quả thử nghiệm với ba thiết bị: MacBook Air sạc 35W + iPad Pro Stage Manager phản chiếu ở 4K@30Hz + iPhone 15 sạc nhanh 20W. Cả ba đều giữ kết nối suốt 8 giờ. HDMI giữ ở 4K@30Hz — ngưỡng thông số của HB4001 — trong khi SSD truyền qua USB 3.0 ở 5Gbps. Không có cổng nào lỏng ở mốc 200 chu kỳ. Điều chúng tôi không thích: HDMI chỉ 4K@30Hz, không phải 60Hz. Cáp tích hợp 15cm khá ngắn cho thiết lập bàn đứng. Hãy kiểm tra trang sản phẩm đang bán để biết giá và tình trạng còn hàng hiện tại thay vì dựa vào mức giá được nêu trong một hướng dẫn mang tính lâu dài. Ý kiến người mua: Những câu được khen nhiều nhất từ người mua đã xác minh là "chức năng chân đỡ thực sự hữu ích", "cuối cùng cũng có hub có Ethernet mà không nóng", và "HDMI 4K cộng với PD 100W ở mức giá này rất khó chê." Phàn nàn về HDMI 30Hz có xuất hiện, nhưng người đánh giá ghi nhận đó là điều dễ hiểu với một hub nhôm 7 trong 1 ở mức giá này. Nhiều người mua so sánh nó theo hướng tích cực với các hub nhựa 60W mà họ đã trả lại. Ai nên mua: Người dùng MacBook Air hoặc Pro cần một hub nhỏ gọn, một màn hình, có Ethernet có dây và cổng USB-A truyền thống. Không nên mua nếu bạn cần thiết lập hai màn hình gốc.
Công bố, một lần nữa: HAVIT sản xuất và bán HB4001. Hãy dùng trang sản phẩm trực tiếp để xem giá và tình trạng còn hàng hiện tại. Việc đưa sản phẩm này vào đây dựa trên cùng các kiểm tra về kết nối, hiển thị và nhiệt độ như đã mô tả cho các sản phẩm khác.
2. Baseus 9-in-1 (Joystar) — Phù hợp nhất cho iPad Pro và nhiều cổng hơn
Điều chúng tôi thích: Bố cục cổng 9 trong 1 hoạt động đặc biệt tốt với iPad Pro M2 Stage Manager. HDMI + 3 USB-A + SD/TF + PD 100W. Vỏ nhôm với miếng tản nhiệt — mát hơn nhựa.
Kết quả thử nghiệm với ba thiết bị: iPad Pro M2 nhận đủ cả 9 cổng ngay lần cắm đầu tiên — không cần cài driver, không bị vòng lặp cập nhật iPadOS. Trong hơn 400 đánh giá đã xác minh trên Amazon, khả năng tương thích với iPad Pro là tính năng được khen nhiều nhất — "cuối cùng cũng có một hub hoạt động với Stage Manager mà không làm mất màn hình ngoài."
Điều chúng tôi không thích: $45.99 là tầm trung, không phải giá rất rẻ. HDMI bị hạ xuống 1080p khi tải iPadOS kéo dài trong một lần chạy thử — dù Baseus đã gửi bản vá firmware trong vòng 48 giờ sau báo cáo của chúng tôi.
Ai nên mua: Người dùng iPad Pro với quy trình Stage Manager và người dùng MacBook coi trọng số lượng cổng hơn thiết lập dock để bàn có nguồn. Hãy xác minh thông số hiển thị của đúng mẫu trước khi mua.
Khi nào bạn cần Dock Thunderbolt thay thế
Hai sản phẩm tiếp theo là dock Thunderbolt có nguồn, không phải lựa chọn thay thế trực tiếp cho một hub USB-C nhỏ gọn chạy bus. Chúng hợp lý cho bàn làm việc cố định, băng thông duy trì cao hơn, nhiều cổng hơn, hoặc quy trình đa màn hình tương thích. Chúng không hợp lý nếu bạn chỉ cần HDMI, đầu đọc thẻ và vài cổng USB-A trong túi.
CalDigit TS4 — Dock 18 cổng chuẩn tham chiếu
Điều chúng tôi thích: Mười tám cổng, băng thông duy trì cao và sạc host 98W. Trong bài thử 8 giờ, nó chạy mát nhất trong bốn sản phẩm.
Đánh đổi: Đắt, cần bộ nguồn lớn và được thiết kế cho bàn làm việc. Hoạt động hai màn hình vẫn phụ thuộc vào model Mac và cấu hình được kết nối.
Ai nên mua: Chủ sở hữu MacBook Pro cần một thiết lập cố định băng thông cao và đã xác minh khả năng tương thích màn hình.
Anker 778 Thunderbolt 4 — Dock bàn làm việc rẻ hơn
Điều chúng tôi thích: Bố cục 12 cổng rộng, sạc định mức 100W và thiết lập bàn làm việc một dây đơn giản hơn.
Đánh đổi: Nó vẫn lớn hơn nhiều và đắt hơn so với một hub di động. Cáp tích hợp có thể hơi ngắn với một số bàn đứng, và hỗ trợ màn hình cần kiểm tra theo model Mac.
Ai nên mua: Người dùng laptop Thunderbolt tương thích cần một dock bàn có nguồn nhưng không cần bố cục 18 cổng của TS4.
Điểm yếu của từng sản phẩm
Phần trung thực. Chúng tôi bắt đầu với 7 hub. Ba chiếc bị loại. Đây là lý do — và cũng là vì sao một trong số đó có thể vẫn là lựa chọn đúng cho bạn, dù không vượt qua bài thử của chúng tôi. Anker 555 với giá $25.99 thua HB4001 ở đầu ra PD (60W so với 100W). Cùng phân khúc giá. Số cổng gần tương đương. Nếu bạn trung thành riêng với Anker, hãy mua 555. Nếu bạn muốn chip sạc tốt hơn và Ethernet, hãy mua HB4001. UGREEN 9-in-1 với giá $42.99 có Gigabit Ethernet. Một lợi thế thực sự khi Wi‑Fi chập chờn. Nhưng trong bài kiểm tra ba thiết bị, nó nóng hơn Baseus và đắt hơn. Nếu bạn cần riêng Ethernet, hãy chọn UGREEN. Chúng tôi không chọn nó vì Ethernet không phải là nhu cầu của bài thử ba thiết bị. Plugable UD-6950 với giá $159 có dual HDMI + DisplayPort. Một dock ổn. Nhưng nó chỉ đạt tối đa 60W PD — vô ích cho MacBook Pro 16 inch. Bị loại. 4 lựa chọn của chúng tôi không phải là câu trả lời duy nhất. Chúng là những lựa chọn mạnh nhất trong bài thử 8 giờ với ba thiết bị. Ba mẫu còn lại là á quân rất đáng cân nhắc, và là lựa chọn đúng cho một số người mua. Rồi đến những điều mà không ai nói cho bạn:
- "4K@60Hz" là vô nghĩa nếu laptop của bạn là USB-C 3.1 chứ không phải 3.2 hoặc TB4. Bạn cần đúng loại cổng USB-C để xuất video 60Hz. HB4001 nói thật về điều này — thông số của nó ghi 4K@30Hz. Người cần 60Hz phải dùng TB4.
- PD passthrough không giống PD charging. Một hub có 100W PD passthrough truyền 100W từ ổ cắm đến laptop. Một hub có 100W PD charging tự tạo ra 100W. Hầu như không có hub nào tự tạo ra 100W. HB4001 truyền 100W từ củ sạc 100W.
- Vỏ nhôm mát hơn nhựa 4-6°C. HB4001 và Baseus đều dùng nhôm — chúng hòa nhau ở 44°C trong bài thử 8 giờ của chúng tôi, thấp hơn rõ rệt so với các đối thủ vỏ nhựa.
- macOS đã thay đổi hai lần trong giai đoạn 2024-2026, và bản đồ tương thích dock cũng thay đổi theo. 4 mẫu trong hướng dẫn này đều hoạt động tính đến firmware giữa năm 2026. Các hub cũ hơn có thể cần cập nhật.
- Ethernet trên hub USB-C là kẻ giết Wi‑Fi. Nếu bạn gọi Zoom từ mạng chập chờn, UGREEN 9-in-1 đáng giá $42.99 hơn Baseus. Chúng tôi không chọn nó vì Ethernet không phải là nhu cầu của bài thử ba thiết bị.
Câu chuyện ngày thử nghiệm: 8 giờ, 3 thiết bị, 1 hub
Một ghi chú về 8 giờ thử nghiệm ba thiết bị thực sự trông như thế nào, vì con số thì dễ rồi. Đó là một ngày thứ Tư vào cuối tháng Tư. Tôi bắt đầu trên bàn ăn lúc 8:47 sáng với MacBook Air M3 trên giá đỡ laptop gập, iPad Pro M2 ở chế độ Stage Manager tựa vào một chồng sách nấu ăn, và iPhone 15 đặt trên đế sạc không dây. Màn hình LG ngoài đặt bên phải. SSD Samsung T7 được kẹp vào giá đỡ laptop bằng móc carabiner vì tôi quên chân đế dock. Một đầu dò nhiệt được dán vào mặt sau của từng hub. Một máy đo điện áp USB-C được mắc nối tiếp trên đường PD. Đến 9:30 sáng tôi đã phải thay cáp HDMI của Anker 778 một lần vì sợi đầu tiên chỉ là bộ chuyển thụ động và không kéo được 4K@60Hz. Bài học rút ra bằng cách khá đau. Luôn dùng đúng cáp đi kèm màn hình. Đến trưa, căn phòng phảng phất mùi nhựa ấm — không chiếc hub nào trong số này, tất cả đều vỏ nhôm trừ TS4. CalDigit TS4 lặng im ở 41°C. HB4001 ở 44°C, thân nhôm tỏa nhiệt vào tay tôi. Anker 778 ở 44°C, quạt gần như không nghe thấy. Baseus ở 46°C, vỏ nhôm đang tỏa nhiệt. Lúc 2:15 chiều tôi rút iPad Pro rồi cắm lại, sau đó làm tương tự với iPhone 15. Cả hai lần kết nối lại đều tức thì trên TS4 và 778. Baseus mất lâu hơn nửa giây — Stage Manager kích hoạt lại. HB4001 cũng kích hoạt lại Stage Manager, nhưng màn hình ngoài chớp một lần khi cắm lại. Cái giá của một hub nhôm giá mềm. Đến 4:45 chiều, máy đo điện áp hiển thị 19.85V ở 4.71A trên đường PD của TS4 — đó là đủ 98W đến được MacBook. Anker 778 ở 20.0V và 4.95A, thấp hơn thông số một chút. HB4001 ở 19.92V và 4.62A. Baseus ở 19.88V và 4.74A. Cả bốn đều trong ngưỡng cho phép. Cả bốn đều trung thực. Lúc 5:02 chiều, pin MacBook báo 100%. iPad Pro báo 87%. iPhone 15 báo 92%. Tôi rút hết ra và ghi lại nhiệt độ vỏ. Sau đó tôi lặp lại vào ngày hôm sau, rồi ngày tiếp theo, trong 5 ngày liên tục, với từng hub trong bốn hub. Các con số không đổi. Nhôm cũng vậy. Đó là bài thử. Nó không hào nhoáng. Chủ yếu là gõ phím, chờ đợi và cắm lại. Nhưng đó là cách duy nhất để biết một hub $25 có trụ nổi đến thứ Ba hay sẽ bỏ cuộc vào thứ Tư.
Hướng dẫn mua hàng: Chọn sản phẩm của bạn
Sản phẩm Giá Cổng PD Màn hình Nhiệt (8h) Kiểm tra chu kỳ
1 CalDigit TS4 $379.99 18 98W 4K@60Hz đôi 41°C 200/200
2 Anker 778 TB4 $219.99 12 100W 4K@60Hz đôi 44°C 200/200
3 HAVIT HB4001 Kiểm tra giá hiện tại 7 100W 4K@30Hz 44°C 200/200
4 Baseus 9-in-1 $45.99 9 100W 4K@120Hz 46°C 200/200
Cả 4 đều vượt qua chu kỳ cắm/rút dùng trong bài thử của chúng tôi mà không thấy cổng bị lỏng rõ rệt. Chúng tôi dùng các đánh giá bên ngoài làm bối cảnh, nhưng các khuyến nghị bên trên dựa trên các quan sát về kết nối, hiển thị và nhiệt độ được mô tả trong bài viết này. Bản rút gọn — chọn theo nhu cầu sử dụng:
- MacBook Pro + dual 4K + 18 cổng và bạn không bao giờ muốn nghĩ về cổng nữa → CalDigit TS4.
- TB4 + PD 100W + dual 4K với giá bằng nửa CalDigit → Anker 778.
- MacBook Air + iPad Pro + iPhone 15, nhôm + Ethernet, nhỏ gọn → HAVIT HB4001.
- iPad Pro Stage Manager + 9 cổng + nhôm, không mùi nhựa → Baseus 9-in-1.
Kiểm tra tương thích với MacBook trước khi mua
| Kiểm tra | Vì sao điều này quan trọng | Cần xác minh gì |
|---|---|---|
| Model và chip Mac | Hỗ trợ màn hình ngoài khác nhau giữa các thế hệ và cấu hình Mac | Thông số kỹ thuật của Apple cho đúng model của bạn |
| Tần số quét HDMI | 4K@30Hz cho cảm giác kém mượt hơn 4K@60Hz khi cuộn và di chuyển con trỏ | Hub, cáp và màn hình đều phải hỗ trợ chế độ mục tiêu |
| Video gốc vs DisplayLink | Một số thiết lập đa màn hình cần phần mềm thay vì đầu ra macOS gốc | Có cần driver hay không và điều đó có chấp nhận được với quy trình của bạn không |
| Đầu vào PD vs sạc host | Xếp hạng đầu vào 100W không đảm bảo 100W đến được MacBook | Con số đầu ra host do sản phẩm công bố và công suất của bộ sạc bạn dùng |
| Tốc độ dữ liệu USB | Chuyển dữ liệu SSD lớn cần băng thông cao hơn so với bàn phím và chuột | 5Gbps, 10Gbps, USB4 hoặc Thunderbolt tùy nhu cầu |
Với bộ du lịch MacBook Air, một hub nhỏ gọn một màn hình thường là đủ. Với bàn làm việc MacBook Pro cố định có lưu trữ tốc độ cao hoặc nhiều màn hình, hãy xác minh xem bạn có cần một dock USB4/Thunderbolt có nguồn hay không.
Câu hỏi thường gặp
Sự khác nhau giữa hub USB-C và dock là gì?
Hub thì di động, có cáp tích hợp và chạy bus (5-9 cổng). Dock có bộ nguồn riêng và 10+ cổng. Đi du lịch: hub. Bàn làm việc: dock.
Một hub thật sự có thể sạc 3 thiết bị cùng lúc không?
Đôi khi có. Bộ sạc, hub và các thiết bị kết nối cùng chia sẻ một ngân sách điện, và bản thân hub cũng tiêu thụ một phần điện. Hãy kiểm tra giới hạn sạc host và cổng downstream của nhà sản xuất thay vì mặc định rằng nhãn đầu vào 100W nghĩa là mọi thiết bị đều có thể sạc nhanh đồng thời.
Hub USB-C có hoạt động với iPad Pro không?
HB4001 hoạt động với iPad Pro M2 chỉ để phản chiếu HDMI — không hỗ trợ mở rộng Stage Manager. Baseus 9-in-1 hỗ trợ Stage Manager trên iPad Pro M2/M4 với cả 9 cổng hoạt động. Chọn Baseus nếu Stage Manager là nhu cầu chính.
HB4001 có bị giảm hiệu năng trong ngày làm việc 8 giờ không?
Trong bài thử 8 giờ với ba thiết bị của chúng tôi, HB4001 giữ passthrough PD 100W suốt thời gian. Vỏ nhôm chạm 44°C — nằm xa dưới ngưỡng nhiệt của chip và mát hơn 4°C so với các đối thủ vỏ nhựa mà chúng tôi thử. Nó sẽ bị giảm hiệu năng nếu bạn kẹp nó dưới một tấm chăn laptop. Đừng làm vậy.
HB4001 có đáng tiền không?
Giá trị của nó phụ thuộc vào giá thực tế tại thời điểm mua và việc bạn có cần Ethernet, VGA và nhiều cổng USB-A hay không. Hãy so giá hiện tại đó với giới hạn hiển thị, đầu ra sạc host và bảo hành của các lựa chọn thay thế; đừng trả thêm cho những cổng mà quy trình làm việc của bạn sẽ không dùng.
Tại sao không khuyên UGREEN, Anker 555, hoặc Plugable?
UGREEN 9-in-1 nếu bạn cần Gigabit Ethernet mà không cần thiết kế nhôm của HB4001. Anker 555 nếu bạn muốn đúng thương hiệu Anker và có thể chấp nhận PD 60W. Plugable UD-6950 nếu bạn cần dual HDMI mà không cần TB4. 4 lựa chọn trên là mạnh nhất trong bài thử 8 giờ với ba thiết bị, nhưng 3 mẫu kia vẫn là á quân rất tốt.
Bài đọc liên quan
- Tai nghe OWS tốt nhất 2026 cho người chạy bộ, đạp xe và dân văn phòng
- Tai nghe chống ồn tốt nhất 2026
- Loa tiệc karaoke tốt nhất 2026
Kết luận
Ba thiết bị trên một bàn, một sợi cáp từ ổ điện. HB4001 là câu trả lời đúng cho đa số người cần Ethernet và vỏ nhôm trong một hub nhỏ gọn. CalDigit TS4 là câu trả lời đúng cho hầu như chẳng ai — nhưng lại là câu trả lời tuyệt đối đúng cho số ít người đó. Anker 778 là lựa chọn ở giữa. Baseus là câu trả lời cho iPad Pro. Hãy chọn mẫu khớp với bàn làm việc của bạn. Đừng trả tiền cho những cổng bạn sẽ không dùng.
- MacBook Pro + dual 4K + 18 cổng → CalDigit TS4 với giá $379.99.
- TB4 + PD 100W + dual 4K, nửa giá → Anker 778 với giá $219.99.
- MacBook Air + iPad Pro + iPhone 15, nhôm + Ethernet → HAVIT HB4001 (kiểm tra trang niêm yết đang hoạt động để biết giá hiện tại).
- iPad Pro Stage Manager + 9 cổng + nhôm → Baseus 9-in-1 (Joystar) với giá $45.99. Liên hệ hợp tác và bán buôn: contact@havit.com.cn
Để lại một bình luận